Dây nhảy quang PATCHCORD SC-LC Multi-mode 3m

Còn hàng

Dây nhảy quang PATCHCORD SC-LC Multi-mode 3m

Giá: 0 đ
Mã sản phẩm: PATCHCORD SC-LC

THÔNG TIN NHANH VỀ SẢN PHẨM

Chèn mất: <0.2dB

Mất mát trở lại: PC> 50dB APC> 60dB

Boot Kích thước: 0.9mm 2.0mm 3.0mm

Độ bền: (1000 giao phối) <0.3dB

Thay thế lẫn nhau: <0.2dB

Nhiệt độ hoạt động: -40 ----- + 85 độ C

 Ứng dụng:

Mạng cục bộ, mạng diện rộng, truyền hình cáp (CATV)

Sợi quang cụ thử nghiệm, hoạt động quang kết nối thiết bị.

FTTH (FTTH)

Mạng viễn thông.

 các tính năng:

Kết nối Low-mất; mất mát trở lại cao.

Thiết kế chống kéo

Pre-lắp ráp One-mảnh hoặc Connectors Kits.

Simplex và Dupex phụ kiện cho cấu trúc tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh.

Tuân thủ với Telcordia GR-326-CORE, tiêu chuẩn IEC.

Thông số kỹ thuật

Hãng sản xuất :

Patchcord

Đầu kết nối :

SC/LC

Chiều dài (m) :

3

Bề dày :

Bề dày core MM: 50 hoặc 62.5 microns
Đường kính vỏ ngoài 2.0mm hoặc 3.0mm 
Bề dầy Cladding 125 microns

Bước sóng (nm) :

800

Bước sóng (nm) :

1000

Tính năng khác :

Đầu kết nối SC SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC 
Đầu kết nối LC LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC 
Kiểu sợi quang Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm 
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB