• ADSL Wireless Router
  • Wireless Access Point
  • Wireless Router
  • Range Extender
  • Smart Gigabit
  • Unmanaged Switch
  • Managed Switch Gbit
  • SFP-SFP Transceiver Module
  • VPN-Load Balancing Router
  • IP Security Camera
SFP-SFP Transceiver Module
Sắp xếp:
Hiển thị:
Hiển thị: Danh sách Lưới
  • Linksys LACGLX
    Viewed : 4853 Mã hàng: : LACGLX
    • 1000 BASE-LX SFP Transceiver  • 1 Gbps  • Mở rộng Ethernet lên tới 10km  • Single-Mode sợi (* tay cầm màu xanh) ..
    3.400.000 đ
  • Linksys LACGSX
    Viewed : 5178 Mã hàng: : LACGSX
    • 1000 BASE-SX SFP Transceiver  • 1 Gbps  • Mở rộng Ethernet lên tới 500M  • Multi-Mode sợi (* tay cầm màu đen)   ..
    1.880.000 đ
  • Linksys LACXGLR
    Viewed : 5019 Mã hàng: : LACXGLR
    • 10G BASE-LR SFP Transceiver +  • 10 Gbps  • Mở rộng Ethernet lên tới 10km  • Single-mode (* tay cầm màu xanh) ..
    0 đ
  • Linksys LACXGSR
    Viewed : 5309 Mã hàng: : LACXGSR
    • 10G BASE-SR SFP Transceiver +  • 10 Gbps  • Mở rộng Ethernet lên tới 300M  • Multi-Mode sợi ..
    0 đ